กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Thursday
4 Aprฝ่ายวิชาการ ร่วมกับ 8 กลุ่มสาระการเรียนรู้ จัดกิจกรรมบูรณาการสำหรับการเรียนพิเศษภาคฤดูร้อน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก SD SUMMER COURSE 2024 ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 ในช่วงบ่ายของวันพฤหัสบดีที่ 4 เมษายน พ.ศ. 2567 เพื่อให้นักเรียนได้เรียนรู้ผ่านกิจกรรมที่หลากหลาย สร้างสรรค์จินตนาการ ซึ่งวันนี้เป็นกิจกรรมบูรณาการสุขศึกษาและพลศึกษา นักเรียนได้เล่นกีฬา ออกกำลังกาย พร้อมเชียร์การแข่งขันเกมกีฬาอย่างสนุกสนาน ได้แก่