Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Monday
20 Mayเมื่อวันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานการประชุมนักเรียนคาทอลิก ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ถึงชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2567 เพื่อชี้แจง แนะนำการเรียนคำสอนในแต่ละระดับชั้น และกิจกรรมคาทอลิกของปีการศึกษา 2567 ณ วัดแม่พระองค์อุปถัมภ์ อาคารมารีย์ฯ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก