Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Tuesday
18 Junเมื่อวันอังคารที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2567 คุณพ่อภูวนัส กิจสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก มาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน พร้อมผู้แทนครูและนักเรียน ให้การต้อนรับ Fr. Abraham Shwe Win พระสงฆ์ซาเลเซียนจากสาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมา พร้อมนำเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการ ห้องเรียน ห้องสมุดมาร์เกรีตา ห้องศูนย์อภิบาลและงานประกาศข่าวดี ของโรงเรียนเซนต์ดอมินิก