Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Tuesday
9 Julครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิกเข้ารับการฝึกอบรมผู้กำกับลูกเสือขั้นความรู้ทั่วไป และความรู้เบื้องต้น (B.T.C.) ประเภทสามัญ และสามัญรุ่นใหญ่ จัดโดยสโมสรลูกเสือกรุงเก่า ร่วมกับสโมสรลูกเสือจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ระหว่างวันเสาร์ที่ 1 ถึงวันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2567 ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนประตูชัย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ดังนี้
ประเภทสามัญ
ประเภทสามัญรุ่นใหญ่