กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Tuesday
9 Julมาสเตอร์เทวฤทธิ์ ยิ้มช้อย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย มิสอัจิมา วงศ์ฉายา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และมิสชนากานต์ ศรวณีย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เข้ารับการอบรมเชิงปฏิบัติการ เพื่อพัฒนาศักยภาพการจัดการเรียนรู้ที่ส่งเสริมสมรรถนะและความฉลาดรู้ของผู้เรียน ตามแนวทางประเมิน PISA ของโรงเรียนเอกชนในกรุงเทพมหานคร จัดโดย สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน เมื่อวันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2567 ณ โรงแรมดิไอเดิล โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ จ.ปทุมธานี