Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Saturday
28 Mayโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดประชุมผู้ปกครอง เมื่อวันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2559 โดยคณะผู้ใหญ่ ผู้บริหารได้ชี้แจงเรื่องสำคัญต่างๆ เพื่อให้เกิดความเข้าใจและสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างโรงเรียนกับผู้ปกครองจากนั้นผู้ปกครองพบครูประจำชั้นรวมทั้งเลือกผู้แทนห้อง และผู้แทนระดับชั้น