Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Monday
30 Mayคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ ผู้แทนครู นักเรียน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ต้อนรับผู้บริหารและนักศึกษาจาก Gannon University ประเทศสหรัฐอเมริกาในโอกาสเยี่ยมชมการเรียนการสอนของโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันจันทร์ที่ 30 พฤษภาคม 2559