Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Friday
3 Junโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดกิจกรรมการเลือกตั้งประธานและคณะกรรมการนักเรียนประจำปีการศึกษา2559 เมื่อวันศุกร์ที่ 3มิถุนายน 2559 ผลการเลือกตั้งปรากฏว่าทีมผู้สมัครหมายเลข 5 นายณัชถพร กาญจนบุตร ม.6/1 ได้รับการเลือกตั้งเป็นประธานนักเรียน