Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Friday
8 Julระหว่างวันพฤหัสบดีที่ 7 ถึงวันศุกร์ที่ 8กรกฎาคม 2559 โรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้รับเกียรติจาก อาจารย์ประดิษฐ์ ชัยประสิทธิ์โรจน์ อาจารย์ชญาน์นันท์ จิตวิริยนนท์ และอาจารย์สุภาวดี วงษ์ประเสริฐ จากสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน ให้เกียรติมาเป็นผู้ตรวจติดตามประเมินผลการจัดการศึกษาโรงเรียนเซนต์ดอมินิก สรุปผลการตรวจประเมิน โรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้ระดับคุณภาพ “ดีมาก”