Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Friday
8 JulPizza Hut มาจัดกิจกรรม Pizza Hut ท้าลองความอร่อย ให้กับนักเรียน โดยมีกิจกรรมให้ร่วมสนุก และแจก Pizza ให้ชิมฟรี บริเวณอาคารมารีย์ เมื่อวันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม 2559
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
ฝ่ายกิจการนักเรียน ร่วมกับ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดการแข่งขันกีฬาภายใน ประจำปีการศึกษา
มาสเตอร์สุรชัย ตัณฑะเสน รองหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ มิสสายทิพย์ บุญถนอม งานวิเทศสัมพันธ์