Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Saturday
27 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้จัดให้มีการประชุมผู้ปกครองเมื่อวันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2559 โดยมีคุณพ่อมนูญสนเจริญอธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้ชี้แจงเรื่องต่างๆ เพื่อให้เกิดความเข้าใจและสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างโรงเรียนกับผู้ปกครอง พร้อมทั้งมีการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2558 ของสมาคมผู้ปกครองและครูฯ จากนั้นผู้ปกครองได้แยกย้ายไปตามแต่ละห้องเรียนเพื่อพบครูประจำชั้นและรับผลสอบกลางภาคเรียนที่ 1/2559