Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Thursday
1 Sepคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ, คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ และคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว ผู้จัดการและเหรัญญิก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน ให้การต้อนรับคุณพ่อพงษ์นิรันดร์ นัมคณิสรณ์ และคณะครูจาก Don Bosco Center Poipet ราชอาณาจักรกัมพูชา ในโอกาสที่มาเยี่ยมชมโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 1 กันยายน 2559