กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Friday
9 Sepเมื่อวันศุกร์ที่ 9 กันยายน 2559 บริษัทรักลูก กรุ๊ป จำกัด ร่วมกับ บริษัท โทเทิ่ล แอ็คเซ็ส คอมมูนิเคชั่น จำกัด (มหาชน) จัดกิจกรรมโครงการ dtac Digikidz School Visit สำหรับนักเรียนชั้น ป.4-ป.6 ณ หอประชุมซาวีโอ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก เพื่อเตรียมความพร้อมเยาวชนไทย ให้มีความรู้เรื่องการใช้อินเทอร์เน็ตที่ถูกต้องปลอดภัย สอนให้รู้ทันภัยอันตรายที่อาจเกิดขึ้นทางออนไลน์ การแก้ปัญหาที่ถูกต้อง และหยุดปัญหาการรังแกกันบนโลกออนไลน์