Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
3 Octงานโสตทัศนศึกษาโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับ Blackmagic Design และ D.i. Distribution จัดกิจกรรมค่าย Z-TALK ครั้งที่ 1 ในหัวข้อ “การเรียนรู้กระบวนการผลิตงานวีดิทัศน์และโทรทัศน์”โดยมีวัตถุประสงค์เพื่ออบรมพัฒนาความรู้ความเข้าใจในกระบวนการผลิตผลงานวีดิโอ และโทรทัศน์ รวมทั้งสื่อมัลติมีเดียให้กับนักเรียนชุมนุม Z-TALKระหว่างวันจันทร์ที่ 3 ถึงวันพุธที่ 5 ตุลาคม 2559 ณ หอประชุมซาวีโอ