Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Monday
17 Octคณะผู้ใหญ่ของโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ได้จัดกิจกรรมการเข้าเงียบฟื้นฟูจิตใจ ในหัวข้อ “เที่ยวชมสถาปัตย์ เยือนชุมชนวัดคาทอลิก รับพระคุณการุณย์ศักดิ์สิทธิ์ครบบริบูรณ์” ณ วัดบุญราศี นิโคลาส บุญเกิด กฤษบำรุง เขาใหญ่ จังหวัดนครราชสีมา และ อาสนวิหารพระนางมารีอาปฏิสนธินิรมล จังหวัดจันทบุรี ระหว่างวันจันทร์ที่ 17 ถึงวันอังคารที่ 18 ตุลาคม 2559