Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Friday
11 Novด้วยรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณหาที่สุดมิได้ ของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช คณะซาเลเซียน โดยโรงเรียนเซนต์ดอมินิก สมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิก สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นเจ้าภาพสนับสนุนและช่วยแจกอาหาร-น้ำดื่มให้กับประชาชนที่สนามหลวง โดยมีผู้แทนครูและนักเรียนไปร่วมกิจกรรม เมื่อวันศุกร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2559