กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Sunday
13 Novโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดการแข่งขัน S.D. FAMILY RALLY ครั้งที่ 16 สนุกเกินคาด สูดอากาศเต็มปอด “Hipster On The Beach” เส้นทางกรุงเทพฯ-ระยอง ระหว่างวันเสาร์ที่ 12 ถึงวันอาทิตย์ที่ 13 พฤศจิกายน 2559 ครั้งนี้มีทีมเข้าแข่งขัน 104 ทีม ซึ่งแต่ละทีมได้สนุกสนานกับการเดินทาง กิจกรรมแต่ละฐานจากนั้นเป็นการประกาศผลรางวัลในงานเลี้ยงสังสรรค์อาหารค่ำ Theme “Hipster On The Beach”เพลิดเพลินกับเกม ลุ้นรับรางวัลพิเศษมากมาย ณ Rayong Marriott Resort & Spa