Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
22 Novคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว ผู้จัดการและเหรัญญิก เป็นประธานในกิจกรรม “รวมพลังแห่งความภักดี” เพื่อประกาศความจงรักภักดี และร่วมน้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ ในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ ปีที่ 89 ของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช โดยมีคณะครู ผู้ปกครอง นักเรียน และเจ้าหน้าที่ร่วมปฏิญาณตนและร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เมื่อวันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2559 ณ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก