Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
25 Novคุณพ่อมนูญ สนเจริญ อธิการ คณะครู นักเรียน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ให้การต้อนรับ คณะครู และนักเรียนจำนวน 9 คน จาก Kapiti College ประเทศนิวซีแลนด์ ในโอกาสมาเยี่ยมชมการบริหารโรงเรียน ศึกษาและแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมกับโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ภายใต้การลงนามการร่วมมือทางการศึกษา (MOU) เมื่อวันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2559