Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
2 Decโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดงานวันกตัญญูต่อพ่อ โดยมีพิธีถวายความอาลัยแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มหิตลาธิเบศรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร บนหอประชุมซาวีโอ จากนั้นผู้แทนพ่อแยกย้ายตามห้องเรียนเพื่อร่วมพิธีรำลึกพระคุณและแสดงความกตัญญูกตเวทีแด่คุณพ่อ เมื่อวันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2559