กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Thursday
8 Decกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/1, 1/2 และ 1/3 (ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ S.D.-GIFTED) และ นักเรียนโครงการ GO GENIUS จำนวน 125 คน เข้าชมงาน MWITS OPEN HOUSE 2016 เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 8 ธันวาคม 2559 ณ โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ องค์กรมหาชน อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม เพื่อเป็นการเพิ่มพูนและพัฒนาความรู้ทางด้านวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี ให้สอดคล้องกับการเรียนรู้ในศตวรรษที่ 21 มากยิ่งขึ้น