Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
23 Decโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดงานคริสต์มาสเมื่อวันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม 2559 เพื่อให้นักเรียนมีความชื่นชมยินดี ภายใต้บรรยากาศแห่งความรักและแบ่งปัน อีกทั้งเป็นการส่งความสุขแก่กันและกันโดยมีการแสดงละครเทิดเกียรติพระกุมาร พิธีถวายเกียรติแด่องค์พระกุมารเยซู งานเลี้ยงสังสรรค์ในห้องเรียนจากนั้นคณะผู้บริหาร คณะครู และผู้แทนนักเรียนร่วมอัญเชิญพระกุมารไปอวยพรตามห้อง