Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Sunday
5 Marสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดงานต้อนรับสมาชิกใหม่โดยมี บาทหลวง ดร.มนูญ สนเจริญ อธิการ, ดร.สมพรต สาระโกเศศ นายกสมาคมผู้ปกครองและครูฯ เป็นประธานในพิธีเปิด เมื่อวันอาทิตย์ที่ 5 มีนาคม 2560 ณบริเวณสนามโรงเรียนเซนต์ดอมินิกโดยมีพิธีมอบเหรียญต้อนรับนักเรียนใหม่, การแสดงดนตรีของครู-นักเรียน, การแสดงของนักเรียนชั้น ป.1, กิจกรรมเยี่ยมชมสถานที่, สนุกสนานกับเกมหรรษา